Mo ṣèsì lo ATM oníbàárà gba owó ni ẹ màrún-ún ọ̀tọ̀ọ̀tọ̀ – Òṣìṣẹ́ Banki tẹ́lẹ̀rí

Mo ṣèsì lo ATM oníbàárà gba owó ni ẹ màrún-ún ọ̀tọ̀ọ̀tọ̀ – Òṣìṣẹ́ Banki tẹ́lẹ̀rí

Fẹ́mi Akínṣọlá

Kólékólé dasóde, jàgùdà jẹ baálẹ̀ ọjà.Òṣìṣẹ́ báńkì tẹ́lẹ̀rí, Uchenna Emmaunel ti jẹ́wọ́ pé òun sèèsì lo káàdì ìgba owó tí a mọ̀ sí ATM tó jẹ́ ti oníbàárà báńkì tó ń bá ṣiṣẹ́ gba owó ní ẹ̀marùún ọ̀tọ̀ọ̀tọ̀.

Afurasí ọhún tú pẹrẹpẹ́rẹ̀ ọ̀rọ̀ lọ́jọ́ Ẹtì lásìkò tí iléeṣẹ́ Ọlọ́pàá níìpínlẹ̀ Ondo ń ṣàfihàn rẹ̀ nílùú Àkúrẹ́ pẹ̀lú àwọn afurasí mìíràn.

Nínú Àlàyé rẹ̀, ó ní òun gba owó jáde pẹlú káàdì náà ní ìgbà márùn láti ra nǹkan tí àpapọ rẹ̀ jẹ́ ẹgbẹ̀run márùndínlógójì náírà.

Ó tẹ̀síwájú pé POS tí òun lò láti fi gba owó nínú àpò owó oníbàárà ni òun ti dá a bí ọgbọ́n sí, tí ẹnikẹ́ni kò sì lè fura.

Ó ṣàlàyé síwájú: ” Mo sèsì lo káàdì owó oníbàárà láti fi ra nǹkan láti iléeṣẹ́ kan

“Mo rò pé Káàdì mi ni

“Wọ́n bi mi pé báwo ni mo se mọ nọ́mbà àti píìnì ìgba owó oníbàárà náà, mo ní mo lo nọ́mbà témi.

“POS tí a lò fi gba owó náà jáde lè gba owó jáde láì nílò nọmba tí a mọ̀ sí Pin káàdì náà.”

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here