Àfojúsùn èmi àti ọkọ ọ̀ mí kó papọ̀ mọ la ṣe túká- Funke Akindele

Àfojúsùn èmi àti ọkọ ọ̀ mí kó papọ̀ mọ la ṣe túká- Funke Akindele

Fẹ́mi Akínṣọlá

Gbajúgbajà òṣèré tíátà àti Igbákejì olùdíje sípò Gómìnà ìpínlẹ̀ Eko, Funke Akindele tí tú kẹ̀ẹ̀kẹ́ ọ̀rọ̀ lórí bí ìpínyà ṣe wáyé láàrin òun àti ọkọ rẹ̀, Abdul Rasheed Bello, tí ọ̀pọ̀ mọ̀ sí JJC Skillz.

Nínú ìfọ̀rọ̀wérọ̀ tó ṣe pẹ̀lú iléeṣẹ́ ìròyìn Legit, Funke ní àfojúsùn òun àti ọkọ òun àná ni kò papọ̀ mọ́.

Gẹ́gẹ́ bí ó ṣe sọ, ó ní gbogbo ohun tí àwọn jọ fojúsùn wò papọ̀ nínú ìgbeyàwó àwọn ni kò báraawọn mú mọ́, ìdí nìyí.

Ó ní gbogbo ìgbìyànjú láti jẹ́ pé ìgbeyàwó náà sì wà láàyè ni àwọn gbé ṣùgbọ́n ọ̀rọ̀ bá ibò mìíràn yọ, tí àwọn sì pinnu láti túka.

“Òtítọ́ ọ̀rọ̀ ibẹ̀ nipé àfojúsùn wa nínú ìgbeyàwó wa kò papọ̀ mọ́ àti pé gbogbo ìgbìyànjú láti ríipé a sì wà papọ̀ ni ó jásí pàbó. Fún ìdí èyí, kò sì ìdí fún wa láti jọ wà papọ̀.”

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here