Kó̩ò̩tù dá Kánu padà sí àhámó̩

Kó̩ò̩tù dá Kánu padà sí àhámó̩

Ìròyìn Òwúrò̩

Ile-e̩ko̩ gíga apapọ̀ ní Abuja ti dá olórí e̩gbẹ́ ajo̩ Biafra (IPOB), Nnamdi Kanu, lẹ́bi ní ọ̀nà mẹ́ta nínú ọ̀rọ̀ ẹ̀sùn ìfìpá fe̩ gbajo̩ba.
Nígbà tí a ń kéde ìdájọ́ ní Ọjọ́bọ, Adájo̩ James Omotosho sọ pé ẹ̀sùn tí àwọn agbẹjọ́rò ìjọba gbé kalẹ̀, pẹ̀lú àwọn fíìmù ìfọro̩-wani-le̩nu wo tí Kanu ṣe, níbi tí ó ti sọ̀rọ̀ ìbẹ̀rù àti ìkìlọ̀ ìkà sí Nàíjíríà àti àwọn aráàlú rẹ̀, ló jẹ́ kí wọ́n dá a lẹ́bi.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here