Regina Daniels kò lè padà sílé mi mó̩ – Ned Nwoko
Ìròyìn Òwúrò̩
Seneto Ned Nwoko ti sọ pé oun ko ní gba Regina Daniels padà sí ilé, ó sì ṣàlàyé ìdí tí ó fi ṣe bẹ́ẹ̀.
Gẹ́gẹ́ bí ìkéde tí ọ́fíìsì rẹ̀ ṣe, Nwoko sọ pé ìwà àti ọ̀rọ̀ Regina ti mú kí oun fura gan-an. Ó ní pé Regina ti wà nínú oogun líle, tó sì fà kí ó máa hùwà ìbànújẹ àti aifini lokan bale̩. Ó sọ pé ó tún ń gba a nimo̩ran láti lọ fun itọju (therapy).
Ìkéde náà sọ pé:
“Senator Ned Nwoko kò bá Regina sọrọ mọ́, kò sì fẹ́ kí ó padà sí ilé. Ohun tí ó ń béèrè ni pé kí a ràn án lọ́wọ́ kí ó lọ fun ito̩ju.”
Wọ́n tún fi ifiranṣẹ WhatsApp hàn gẹ́gẹ́ bí ẹ̀rí, tí wọ́n ní pé ó jẹ́ ìbánisọ̀rọ̀ tí Nwoko se kẹ́yìn pẹ̀lú Regina ní o̩jo̩ ke̩yadinlogun, Oṣù Kẹwàá, o̩dun 2025.









