Steve Ayorinde  di alága níbi tí First Bank ti  ń se ìgbélárugẹ “ArtsforChange Foundation” ti ọdún 2025

Steve Ayorinde  di alága níbi tí First Bank ti  ń se ìgbélárugẹ “ArtsforChange Foundation” ti ọdún 2025

Yínká Àlàbí

ArtsforChange Foundation, olùgbéga ètò ArtsforChange, ti kéde pé ìparí ńlá ti ìdíje iṣẹ́ ọ̀nà orílẹ̀-èdè ti ọdún 2025 yóò wáyé ní ọjọ́ kẹwàá oṣù Kejìlá ní Adnap Place, GRA Ikeja, Èkó.
Èyí ni yóò jẹ́ àtúnṣe kẹrin ti ìṣẹ̀lẹ̀ tó yọrí sí rere.
Ìpèníjà Ọlọ́dọọdún—tí ilé-iṣẹ́ ìṣúná owó pàtàkì ti Nàìjíríà, FirstBank, ṣe àtìlẹ́yìn rẹ̀, gẹ́gẹ́ bí olùrànlọ́wọ́—ń tẹ̀síwájú láti wà lára ​​àwọn ìpìlẹ̀ tó ní ipa jùlọ ní orílẹ̀-èdè náà fún wíwá, títọ́jú, àti gbígbé àwọn ẹ̀bùn iṣẹ́ ọnà tó ń yọjú sókè.
Ìdíje ọdún 2025 ni àkọlé rẹ̀ jẹ́ “Naija Street Energy”, kókó ẹ̀kọ́ kan tó ń ṣe ayẹyẹ ìgbóná, ìfaradà, àti ẹ̀mí ìfarahàn ti ìgbésí ayé òpópónà Nàìjíríà ojoojúmọ́. Àwọn òṣèré tó kópa ni wọ́n yàn láti túmọ̀ ìgbóná àṣà yìí nípasẹ̀ àwòrán, èyí tó yọrí sí ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn onígboyà, alágbára, àti onínúure àṣà. Àwọn ìfisílẹ̀.
Àwọn adájọ́ tó gbajúmọ̀—tí wọ́n ní àwọn ènìyàn pàtàkì nínú iṣẹ́ ọ̀nà, àṣà, àti iṣẹ́ ẹ̀rọ tó gbòòrò—ń ṣe àtúnyẹ̀wò àwọn àkọsílẹ̀ náà lọ́wọ́lọ́wọ́. Steve Ayorinde, Kọmíṣọ́nà fún Ìrìn Àjò, Ọ̀nà àti Àṣà ti Ìpínlẹ̀ Èkó tẹ́lẹ̀, ni olórí ìgbìmọ̀ náà. Pẹ̀lú irú ètò ìṣàyẹ̀wò tó lágbára bẹ́ẹ̀, àwọn olùkópa àti àwọn olùwòye lè ní ìdánilójú pé àwọn iṣẹ́ tó fi ọ̀nà tó yàtọ̀, ìpilẹ̀ṣẹ̀, àti òótọ́ hàn nìkan ni yóò tẹ̀síwájú sí ìpele ìkẹyìn.
Ẹni tó bá borí nínú ìdíje ọdún 2025 ni a ó kéde nígbà ìparí ńlá náà, yóò sì gba ẹ̀bùn owó ₦1,000,000, ní àfikún sí ìfarahàn iṣẹ́ tó ṣe pàtàkì àti àǹfààní tó ń mú kí iṣẹ́ náà sunwọ̀n síi. Ju ìdíje lọ, Ìpèníjà Ọnà ArtsforChange ti ní orúkọ rere gẹ́gẹ́ bí ìpìlẹ̀ tó ń yí padà—tó ń ṣí ìlẹ̀kùn sílẹ̀ fún àwọn òṣèré ọ̀dọ́ láti ṣiṣẹ́ pọ̀, ṣe àfihàn, àti láti fẹ̀ iṣẹ́ wọn ní àdúgbò àti ní àgbáyé.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here