MTN ti gbogbo iléeṣẹ́ wọn pa káàkiri Nàìjíríà

MTN ti gbogbo iléeṣẹ́ wọn pa káàkiri Nàìjíríà

Fẹ́mi Akínṣọlá

Iléeṣẹ́ ètò ìbáraẹnisọ̀rọ̀ MTN ti gbé àwọn ọ́fíìsì wọn tì pa káàkiri orílẹ̀ èdè yìí.

Ìwòye ni pé èyí kò ṣẹ̀yìn bí àwọn oníbàárà MTN ṣe yabo iléeṣẹ́ wọn lẹ́yìn tí MTN ti síìmù àwọn èèyàn lópin ọ̀sẹ̀.

Ọ̀pọ̀ àwọn èèyàn ló yabo iléeṣẹ́ MTN láti wá ọ̀nà láti ṣí síìmù wọn padà, tí àwọn mìíràn sì gbìyànjú láti já ẹnu ilẹ̀kùn wọlé.

MTN ní nítorí àwọn èèyàn náà kò so nọ́mbà ìdánimọ̀ wọn mọ́ síìmù wọn ló jẹ́ kí àwọn ti àwọn nọ́mbà náà.

Àmọ́ MTN ti ní àwọn ti ti gbogbo iléeṣẹ́ àwọn pa káàkiri orílẹ̀ èdè Nàìjíríà lọ́jọ́ Ìṣẹ́gun, ọgbọ̀n ọjọ́, oṣù Keje ọdún 2024.

Ojú òpó X wọn ni wọ́n fi ìkéde náà sí.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here